IPLની નવમી સિઝનનું કેલેન્ડર

તારીખ         સમય        ટીમ                                                                                            સ્થળ
૯ એપ્રિલ      ૮.૦૦       મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ-રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ                        મુંબઈ
૧૦ એપ્રિલ    ૮.૦૦       કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ-દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ                              કોલકાતા
૧૧ એપ્રિલ     ૮.૦૦        કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ-ગુજરાત લાયન્સ                                  મોહાલી
૧૨ એપ્રિલ     ૮.૦૦         રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ-સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ                   બેંગલુરુ
૧૩ એપ્રિલ     ૮.૦૦          કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ-મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ                             કોલકાતા
૧૪ એપ્રિલ    ૮.૦૦          ગુજરાત લાયન્સ-રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ                    રાજકોટ
૧૫ એપ્રિલ    ૮.૦૦         દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ-કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ                                 દિલ્હી
૧૬ એપ્રિલ     ૪.૦૦         સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ-કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ                    હૈદરાબાદ
૧૬ એપ્રિલ     ૮.૦૦          મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ-ગુજરાત લાયન્સ                                          મુંબઈ
૧૭ એપ્રિલ    ૪.૦૦         કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ-રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ               મોહાલી
૧૭ એપ્રિલ     ૮.૦૦          રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ-દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ                            બેંગલુરુ
૧૮ એપ્રિલ     ૮.૦૦           સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ-મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ                               હૈદરાબાદ
૧૯ એપ્રિલ     ૮.૦૦            કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ-કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ                    મોહાલી
૨૦ એપ્રિલ     ૮.૦૦            મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ-રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ                          મુંબઈ
૨૧ એપ્રિલ     ૮.૦૦             ગુજરાત લાયન્સ-સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ                             રાજકોટ
૨૨ એપ્રિલ     ૮.૦૦             રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ-RCB                                       પુણે
૨૩ એપ્રિલ     ૪.૦૦             દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ-મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ                                        દિલ્હી
૨૩ એપ્રિલ     ૮.૦૦              સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ-કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ                       હૈદરાબાદ
૨૪ એપ્રિલ    ૪.૦૦             ગુજરાત લાયન્સ-રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ                           રાજકોટ
૨૪ એપ્રિલ    ૮.૦૦              રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ-કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ          પુણે
૨૫ એપ્રિલ    ૮.૦૦              કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ-મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ                                 મોહાલી
૨૬ એપ્રિલ    ૮.૦૦              સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ-રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ             હૈદરાબાદ
૨૭ એપ્રિલ    ૮.૦૦               દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ-ગુજરાત લાયન્સ                                      દિલ્હી
૨૮ એપ્રિલ    ૮.૦૦               મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ-કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ                           મુંબઈ
૨૯ એપ્રિલ    ૮.૦૦               રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ-ગુજરાત લાયન્સ                   પુણે
૩૦ એપ્રિલ   ૪.૦૦               દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ-કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ                           દિલ્હી
૩૦ એપ્રિલ   ૮.૦૦               સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ-રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ                 હૈદરાબાદ
૦૧ મે           ૪.૦૦               ગુજરાત લાયન્સ-કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ                               રાજકોટ
૦૧ મે          ૮.૦૦                 રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ-મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ                     પુણે
૦૨ મે          ૮.૦૦                 રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ-કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ                બેંગલુરુ
૦૩ મે          ૮.૦૦                  ગુજરાત લાયન્સ-દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ                                       રાજકોટ
૦૪ મે         ૮.૦૦                  કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ-કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ                     કોલકાતા
૦૫ મે         ૮.૦૦                  દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ-રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ                     દિલ્હી
૦૬ મે         ૮.૦૦                  સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ-ગુજરાત લાયન્સ                              હૈદરાબાદ
૦૭ મે        ૪.૦૦                  રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ-રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ        બેંગલુરુ
૦૭ મે        ૮.૦૦                   કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ-દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ                                નાગપુર
૦૮ મે        ૪.૦૦                   મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ-સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ                                મુંબઈ
૦૮ મે        ૮.૦૦                    કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ-ગુજરાત લાયન્સ                             કોલકાતા
૦૯ મે        ૮.૦૦                    કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ-રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ                     નાગપુર
૧૦ મે         ૮.૦૦                   રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ-સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ              પુણે
૧૧ મે         ૮.૦૦                    રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ-મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ                             બેંગલુરુ
૧૨ મે         ૮.૦૦                    સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ-દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ                                હૈદરાબાદ
૧૩ મે         ૮.૦૦                     મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ-કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ                                   મુંબઈ
૧૪ મે         ૪.૦૦                   રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ-ગુજરાત લાયન્સ                            બેંગલુરુ
૧૪ મે         ૮.૦૦                     કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ-રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ         કોલકાતા
૧૫ મે         ૪.૦૦                    મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ-દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ                                        મુંબઈ
૧૫ મે         ૮.૦૦                     કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ-સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ                      નાગપુર
૧૬ મે         ૮.૦૦                     કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ-રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ               કોલકાતા
૧૭ મે         ૮.૦૦                     રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ-દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ                     પુણે
૧૮ મે         ૮.૦૦                     રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ-કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ                     બેંગલુરુ
૧૯ મે         ૮.૦૦                     ગુજરાત લાયન્સ-કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ                                TBC
૨૦ મે         ૮.૦૦                      દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ-સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ                                રાયપુર
૨૧ મે          ૪.૦૦                     રાઇઝિંગ પુણે સુપરજાયન્ટ્સ-કિંગ્સ ઈલેવન પંજાબ                પુણે
૨૧ મે          ૮.૦૦                     ગુજરાત લાયન્સ-મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ                                             TBC
૨૨ મે          ૪.૦૦                   કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ-સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ                            કોલકાતા
૨૨ મે           ૮.૦૦                   દિલ્હી ડેરડેવિલ્સ-રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલુરુ                                   રાયપુર
૨૪ મે          ૮.૦૦                   ક્વોલિફાયર-૧                                                                                બેંગલુરુ
૨૫ મે          ૮.૦૦                  એલ્મિનેટર                                                                                      પુણે
૨૭ મે          ૮.૦૦                  ક્વોલિફાયર-૨                                                                                 પુણે
૨૯ મે           ૮.૦૦                  ફાઇનલ                                                                                           મુંબઈ
(સમયઃ ૪.૦૦ = બપોરના ચાર વાગ્યે, ૮.૦૦ = રાત્રે આઠ વાગ્યે)

You might also like